Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องไต้โต๊ะ

3 posters

Go down

เรื่องไต้โต๊ะ Empty เรื่องไต้โต๊ะ

ตั้งหัวข้อ  เจ Mon Dec 08, 2008 2:57 am

ถึง MC คือถ้าพี่เป็นหัวกิลด์ Ex แล้วละก็พี่ก็น่าจะเจอผมในเกมทุกวันนะ ผมมาดีคับ จริงๆแล้วผมก็ไม่ไช่คนเลวหรอกนะพี่
แต่สิ่งที่พี่เห็นในเกมหรือการโพสตอบข้อความในบอร์ดเกมมันอาจจะดูไม่ค่อยเข้าท่า งั้นก็ต้องขออภัยด้วย
คือว่าที่มาวันนี้เพราะ อยากต่อคิวหมวกทองดันวันพฤหัส ช่วงนี้HurT กิลด์ที่ผมอยู่เค้าจะไม่เอ็นดูเกมนี้เหมือนเมื่อก่อนแล้ว ของเทพอะไรผมก้จะไม่มีแล้วไม่มีใครขายไห้ เหลือแต่กิลด์พี่เท่านั้นหละคับ ผมอยากจะต่อคิว โดยที่ไม่ไปอยู่กิลด์พี่ เมื่อถึงคิวผมแล้วพี่จะคิดเงินเท่าไรก็บอกผมด้วยนะ อย่าแพงเวอร์ไปเอาพอที่คนอายุ20พอดี
จะมีแรงหามาได้นะคับ แพงไปก็ไม่ไหว

ปล.เอาจริงนะพี่คุยกับผมในเกมเลยก็ได้ ตอบกลับด้วยนะ ว่าเอาไงกันแน่

ขอบคุณมากคับ

เจ
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องไต้โต๊ะ Empty Re: เรื่องไต้โต๊ะ

ตั้งหัวข้อ  Mc Mon Dec 08, 2008 5:16 am

เจ�� พิมพ์ว่า:ถึง MC คือถ้าพี่เป็นหัวกิลด์ Ex แล้วละก็พี่ก็น่าจะเจอผมในเกมทุกวันนะ ผมมาดีคับ จริงๆแล้วผมก็ไม่ไช่คนเลวหรอกนะพี่
แต่สิ่งที่พี่เห็นในเกมหรือการโพสตอบข้อความในบอร์ดเกมมันอาจจะดูไม่ค่อยเข้าท่า งั้นก็ต้องขออภัยด้วย
คือว่าที่มาวันนี้เพราะ อยากต่อคิวหมวกทองดันวันพฤหัส ช่วงนี้HurT กิลด์ที่ผมอยู่เค้าจะไม่เอ็นดูเกมนี้เหมือนเมื่อก่อนแล้ว ของเทพอะไรผมก้จะไม่มีแล้วไม่มีใครขายไห้ เหลือแต่กิลด์พี่เท่านั้นหละคับ ผมอยากจะต่อคิว โดยที่ไม่ไปอยู่กิลด์พี่ เมื่อถึงคิวผมแล้วพี่จะคิดเงินเท่าไรก็บอกผมด้วยนะ อย่าแพงเวอร์ไปเอาพอที่คนอายุ20พอดี
จะมีแรงหามาได้นะคับ แพงไปก็ไม่ไหว

ปล.เอาจริงนะพี่คุยกับผมในเกมเลยก็ได้ ตอบกลับด้วยนะ ว่าเอาไงกันแน่

มีใครรู้เรื่องนี้บ้างอ่ะ มาช่วยผมตอบที
ผมไม่ได้เล่นนานแล้วอ่ะ ไม่รู้ว่ามันคือหมวกอะไร ขออภัยด้วย

คนที่เล่นอาจไม่ค่อยเข้ามาบอร์ดนี้นะ ลองถามในเกมดูครับ
Mc
Mc
Administrator

: 51
: Manchester, UK

http://knightzenya.hi5.com/

เรื่องไต้โต๊ะ Empty Re: เรื่องไต้โต๊ะ

ตั้งหัวข้อ  mikisura Tue Jan 20, 2009 4:36 pm

Mc พิมพ์ว่า:
เจ�� พิมพ์ว่า:ถึง MC คือถ้าพี่เป็นหัวกิลด์ Ex แล้วละก็พี่ก็น่าจะเจอผมในเกมทุกวันนะ ผมมาดีคับ จริงๆแล้วผมก็ไม่ไช่คนเลวหรอกนะพี่

มีใครรู้เรื่องนี้บ้างอ่ะ มาช่วยผมตอบที
ผมไม่ได้เล่นนานแล้วอ่ะ ไม่รู้ว่ามันคือหมวกอะไร ขออภัยด้วย

คนที่เล่นอาจไม่ค่อยเข้ามาบอร์ดนี้นะ ลองถามในเกมดูครับ

*-* ต้องถามหัวกิลอะค่ะ emo03
mikisura
mikisura
นักสู้
นักสู้

ตั้งหัวข้อ  LegendORC Tue Jan 20, 2009 6:46 pm

Exclusive ปัจจุบันมันไม่ใช่ Exslusive เหมือนสมัยก่อนแล้ว

เข้าเกมทีไร ทักปุ๊บก็จะมีแต่สัญญาณที่ไม่มีการตอบรับ

อนาจจริง ๆ เลยตู

ยังกะเล่นเกมออฟไลน์
LegendORC
LegendORC

: 37
: The Hell

ตั้งหัวข้อ  mikisura Wed Jan 21, 2009 12:59 pm

LegendORC พิมพ์ว่า:Exclusive ปัจจุบันมันไม่ใช่ Exslusive เหมือนสมัยก่อนแล้ว

เข้าเกมทีไร ทักปุ๊บก็จะมีแต่สัญญาณที่ไม่มีการตอบรับ

อนาจจริง ๆ เลยตู

ยังกะเล่นเกมออฟไลน์
-*-
เข้าไปทักใครบ้างอะเปล่าค่ะ อิอิ เรื่องไต้โต๊ะ 336369
mikisura
mikisura
นักสู้
นักสู้

ขึ้นไปข้างบน